Trong 3 ngày, từ ngày 22-24.7, Trung tâm Y tế huyện Đồng Văn phối hợp với Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh. Tổ chức 02 lớp tập huấn về Xây dựng cộng đồng an toàn, phòng, chống tai nạn thương tích tại cộng đồng; nâng cao năng lực công tác vệ sinh môi trường, cho 62 học viên là viên chức Trung tâm Y tế huyện, Trạm Y tế các xã, thị trấn, Phòng khám đa khoa khu vực, Bệnh viện đa khoa, chuyên viên phòng giáo dục, viên chức y tế học đường. Dự khai mạc lớp tập huấn có đồng chí Viên Quang Huân, Phó giám đốc Trung tâm Y tế huyện.
Trong 2 ngày, ngày 16,19.7, Trung tâm Y tế huyện Đồng Văn phối hợp với Trạm Y tế xã Phố Cáo, Tả Phìn. Tổ chức truyền thông phòng, chống ngộ độc quả rừng (đặc biệt là quả Hồng Châu), nấm độc, tại hội trường UBND xã và trụ sở thôn, tham dự buổi truyền thông có Chi hội phụ nữ thôn, Đoàn thanh niên, nhân viên y tế thôn bản cùng toàn thể người dân trên địa bàn xã.
Trong các ngày, từ ngày 20.6 -18.7, Trung tâm Y tế huyện Đồng Văn phối hợp với UBND, Trạm y tế các xã, thị trấn. Tổ chức chiến dịch truyền thông lồng ghép cung cấp dịch vụ khám sức khỏe người cao tuổi năm 2024, tại 19 xã, thị trấn trên địa bàn huyện.
Quyết định số 4038/QĐ-BYT ngày 21/8/2021 của Bộ trưởng Bộ Y tế về việc ban hành "Hướng dẫn tạm thời về quản lý người nhiễm COVID-19 tại nhà"
Lượt xem:849 | lượt tải:360Hướng dẫn tra cứu dữ liệu cũ trên iOffice Trung tâm Y tế Đồng Văn
Lượt xem:1111 | lượt tải:405Thư cảm ơn
Lượt xem:1113 | lượt tải:430DANH MỤC XÃ KHÓ KHĂN VÀ XÃ ĐẶC BIỆT KHÓ KHĂN NĂM 2019
Lượt xem:1250 | lượt tải:622KH Truyền thông hưởng ứng phong trào vệ sinh yêu nước nâng cao sức khỏe nhân dân năm 2019
Lượt xem:1301 | lượt tải:556KH Truyền thông uống bổ sung Vitamin A kết hợp tẩy giun cho trẻ em dưới 5 tuổi đợt I năm 2019 trên địa bàn huyện Đồng Văn
Lượt xem:1378 | lượt tải:743KH Truyền thông Công tác bảo đảm An toàn thực phẩm năm 2019
Lượt xem:1380 | lượt tải:579KH Truyền thông phòng, chống dịch bệnh năm 2019
Lượt xem:1412 | lượt tải:621